Mã Tour | Lộ trình tour | Ngày khởi hành | Thời gian | Giá tour | Phương tiện di chuyển |
---|---|---|---|---|---|
HPVLB01 | Hà Nội – Tràng An – Bái Đính – Hạ Long – Yên Tử | ||||
HPVLB02 | Hà Nội – Tràng An – Bái Đính – Hạ Long – KDL Yên Tử – Sapa | ||||
HPVLB03 | Hà Nội – Tràng An – Bái Đính – Hạ Long – KDL Yên Tử | ||||
HPVLB04 | Hà Nội – Tràng An – Bái Đính – Hạ Long – Yên Tử | ||||
HPVLB05 | Hà Nội – Thị Trấn Sapa Mờ Sương | ||||
HPVLĐTB01 | Hà Nội – Hà Giang – Đồng Văn – Cao Bằng – Thác Bản Giốc – Ba Bể | ||||
VLĐT01 | Hà Nội – Hà Giang – Đồng Văn – Nho Quế | ||||
VLĐT02 | Hà Nội – Sơn La - Điện Biên - Mộc Châu | (Tuần 1 & Tuần 3 hàng tháng) | |||
VLĐT03 | Hà Nội – Hà Giang – Đồng Văn – Thác Bản Giốc – Pác Bó – Hồ Ba Bể | (Tuần 1 & Tuần 3 hàng tháng) | |||
VLĐT04 | Hà Nội – Hà Giang – Đồng Văn – Nho Quế – Sapa – Fansipan | ||||
VLT01 | Đà Nẵng – Sơn Trà – Hội An – Bà Nà/Núi Thần Tài – Huế – Thánh Địa La Vang – Động Phong Nha/Thanh Tân | ||||
VLT02 | Đà Nẵng – Huế – Thánh Địa La Vang – Động Phong Nha/Thanh Tân – Sơn Trà – Bà Nà/Núi Thần Tài – Hội An | ||||
VLT03 | Đà Nẵng – Sơn Trà – Bà Nà/Núi Thần Tài – Hội An – Cố Đô Huế | ||||
VLT04 | Đà Nẵng – Bà Nà/Núi Thần Tài – Hội An – Cố Đô Huế – Thánh Địa La Vang – Động Phong Nha/Thanh Tân | ||||
VLT05 | Đà Nẵng – Bà Nà/Núi Thần Tài – Hội An – Cố Đô Huế | ||||
VLT06 | Đà Nẵng – Cố Đô Huế – Thánh Địa La Vang – Động Phong Nha/ Thanh Tân | ||||
VLT07 | Đà Nẵng – Hoàng Sa – Sơn Trà – Bà Nà/ Núi Thần Tài – Rừng Dừa Bảy Mẫu – Hội An | ||||
VLT08 | Đà Nẵng – Hoàng Sa – Sơn Trà – Bà Nà/Núi Thần Tài – Cù Lao Chàm – Hội An |
*** Giá tour chưa bao gồm vé máy bay
Bạn cần tư vấn thông tin chi tiết xin vui lòng liên hệ số điện thoại